CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เห่อหลานคนใหม่

น้องแอนดรูว์ น้องของเด็กชายมะติ้ว ลูกแม่คิตครับ

เพิ่งรู้ข่าวว่าแม่คิตท้องอยู่หยกๆ ประเดี่ยวมีเมล์มาเซอร์ไพส์แล้ว

ได้น้องแอนดรูว์มาให้ป้าช่วยชมเชย อุ้มชูเลี้ยงดูผ่านจอคอมพิวเตอร์

ตื่นเต้น ดีใจกับครอบครัวน้องคิตด้วยนะคะ

ขอให้มีความสุขมากๆ

เป็นของขวัญวันแห่งความรักที่มีค่ามากที่สุดของครอบครัวแม่คิตเลยค่ะ

น้องแอนดรูว์เกิดเมื่อวันที่ ๑๓ กุมพา ใหม่ๆซิงๆเลย เยๆ

รูปนี้น้องแอนดรูว์เพิ่งได้ ๒ วันเองครับ

สวัสดีคุณป้า คุณน้า และพี่ๆทุกคนนะครับ

จากคุณ : ปูขาเก เซมารู - [ 18 ก.พ. 49 10:36:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป