CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยู่ San Fran แพงมากมั้ยคะ เพราะแค่ค่าเรียนอย่างเดียวก็หูฉีกแล้วอ่ะค่ะ แนะนำด้วยค่ะ

กำลังตัดสินใจว่าจะสมัครเรียนที่San Franดีมั้ย (เรียนโทMBAที่ U of San Franciscoค่ะ) เพราะแค่ค่า tuition fee ก็แพงงงงมากกๆๆแล้วค่ะ แล้วไหนจะต้องค่าที่พักค่าเดินทางอีก เลยอยากรบกวนถามพี่ๆที่อยู่แถวซานฟรานแนะนำหน่อยค่ะ ว่ามันแพงมากๆขนาดไหนคะ แล้วเราสามารถอยู่โดยไม่แพงมากได้มั้ยคะ ยังไงอ่ะคะ

จากคุณ : เมจิกเกิร์ล - [ 17 มี.ค. 49 21:35:22 A:58.10.28.141 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป