CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ตอน check in ขึ้นเครื่องบิน ถ้าอยากบอกกับเจ้าหน้าที่ว่า ขอที่นั่งติดทางเดิน หรือ ขอที่นั่งติดริมหน้าต่าง ต้องพูดยังไงครั

ขอที่นั่งติดทางเดิน หรือ ขอที่นั่งติดริมหน้าต่าง หรือ ขอผมกับเพื่อนนั่งด้วยกันนะ ต้องบอกว่าอย่างไรหรอครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : ช่วยหน่อยครับ - [ 20 มี.ค. 49 10:27:19 A:unknown X:202.44.135.35 TicketID:089081 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป