CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

พี่ๆในเวปค่ะ ....หนูเศร้าจัง

คือเมื่อวานยังกระดี้กระด้าอยู่เลย แต่ว่าวันนี้ไม่ดีเลยค่ะ คือเมื่อวานเย็นๆหนูพึ่งได้พาสปอร์ตคืนจากสถานฑูตหนะค่ะ ปรากฏว่า หนูได้วีซ่า แต่ว่า....มันหมดอายุก่อนถึงวันที่หนูจะไปจริงๆค่ะ หนูเองก็เง็งๆเหมือนกัน เพราะว่าทีแรกเค้าให้วีซ่าปีหนึ่ง แต่เค้าทำเป็นไม่ให้เเล้วปีหนึ่ง เค้าเปลี่ยนให้ 3 เดือนแทนค่ะ คือวีซ่าจะหมดอายุตอน เดือนมิถุนายน แต่ว่าหนูขอเค้าไปปลายเดือนกรกฎา ถึงกลางเดือนสิงหาค่ะ
    แบบนี้หนูจะต้องทำยังไงบ้างค่ะ

รบกวนพี่ๆอีกครังนะค่ะ ((แหะๆๆ) ^_________^

จากคุณ : เด็กน้อยตาดำๆ - [ 25 มี.ค. 49 10:30:05 A:10.7.2.95 X:202.28.179.1 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป