CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอสูตรข้าวเหนียวหมูปิ้งกับข้าวมันไก่

รบกวนแม่บ้านท่านใดมีสูตรข้าวเหนียวหมูปิ้งกับข้าวมันไก่บ้างค่ะ เคยอ่านเจอแว๊บๆในกระทู้เก่าแต่หาไม่เจอแล้ว หมูปิ้งเนี่ยบางร้านเขามีน้ำจิ้มให้ใช่มั๊ยค่ะ ถ้าท่านใดมีสูตรน้ำจิ้มหมูปิ้งหรือลูกชิ้นปิ้งขอด้วยก็ได้ค่ะ อยากลองทำทานเองอาทิตย์นี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : กุชชี่ - [ 30 มี.ค. 49 11:55:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป