CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

??? อาหารมื้อแรกที่กลับถึงเมืองไทย อยากทานอะไรกันคะ ???

บะหมี่ ก๋วยเตี๋ยว (11 คน)
      เกาเหลาเลือดหมู (8 คน)
      ข้าวผัดกะเพราะ (3 คน)
      แกงเขียวหวาน (1 คน)
      ส้มตำ ไก่ย่าง (34 คน)
      ขนมจีน (1 คน)
      หอยทอด ผัดไทย (2 คน)
      ราดหน้า ผัดซีอิ๊ว (0 คน)
      ข้าวเหนียวมะม่วง (1 คน)
      ฯลฯ ระบุหน่อยค่ะ (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 69 คน

15.94%
     11.59%
     4.35%
     1.45%
     49.28%
     1.45%
     2.90%
     0.00%
     1.45%
     11.59%

...

ชาวไกลบ้านทั้งหลายคะ

ช่วยมาโหวตกันหน่อยนะคะว่า "อาหารมื้อแรกที่กลับถึงเมืองไทยที่คุณอยากทานคืออะไร"

แบบว่า.. แฟนกำลังจะกลับมาน่ะ เลยจะหาของกินที่คนไปอยู่ต่างบ้านต่างเมืองนานๆ อยากทานกัน

เพราะถามแล้วไม่ได้คำตอบอะค่ะ

ช่วยโหวตกันหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

...

จากคุณ : GATACA - [ วันจักรี 17:01:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป