CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามคุณ Mrs.LLK และเพื่อนๆ คนอื่นๆ เพิ่มเติมหน่อยค่ะ

พอดีน้องเข้ามาอ่านเจอเกี่ยวกับการโ่ทรศัพท์จากอเมริกากลับเมืองไทยแบบชนิดโทรฟรี 40 นาที น่าสนใจมากค่ะ แต่ไม่รู้ว่าเข้าใจถูกหรือเปล่า คือครั้งแรกที่เข้าไปดาวโหลดนั่นคือการให้โทรฟรี 40 นาทีกลับเมืองไทยครั้งแรก/ครั้งเดียวใช่ไหม แล้วถ้าต้องการใช้ครั้งต่อไปคือต้องสมัครโดยเสียเงิน 10 ยูโร คือเสียครั้งเดียวแล้วโทรได้ตลอดไม่มีกำหนดระยะเวลาโทรหรือช่วงเวลาโทรใช่ไหม ไม่มีการกำหนดการจ่ายเงินเพิ่มใหม่ตลอดหมายถึงหากโทรแต่ละครั้งจะมีการหักเงินเหมือนเติมเงินพอเงินหมดต้องจ่ายใหม่ 10 ยูโร และ 10 ยูโรเทียบเป็นเงินดอลร์อเมริกาคือเท่าไรค่ะ รบกวนให้ความกระจ่างด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ ไม่เ้ข้าใจจริงๆค่ะ แต่อยากโทรหาแม่มาก ๆ

จากคุณ : Mary - [ 10 เม.ย. 49 08:27:58 A:207.172.108.4 X: TicketID:102910 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป