CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาบอกข่าวและกล่าวขอบคุณครับ กับหนังสือ " แท็กซี่นิวยอร์ก "

มาบอกข่าวและกล่าวขอบคุณครับ กับหนังสือ " แท็กซี่นิวยอร์ก "

หุหุ งานสัปดาห์หนังสือฯ จบไปแล้วครับ
    ผมไม่ได้กลับไปเที่ยวงานนี้ ไม่ได้ไปเจอน้องๆหลานๆแฟนๆแท็กซี่
    แต่ข่าวจาก สนพ a book บอกผมมาว่า หนังสือผมขายได้ดี
    และไม่พอขายในงาน จนต้องปิดป้าย soldout และแจ้งให้ทราบว่า
    หนังสือจะมีขายที่ร้าน ซี เอ็ด ทั่วประทศ เร็วๆนี้

หุหุ ผมก็ต้องดีใจสิครับ เพราะเคยกลัวๆว่าจะขายไม่ได้ อายเขานะ
    และก็อดที่จะซาบซึ้งใจไม่ได้ กับท่านผู้ที่สนใจไปอุดหนุน
    ทางบู๊ท เขาบอกว่า คนจากพันทิพนี่ แยะเลย
    บางคนถามว่า คนเขียนจะมาเซ็นต์ชื่อหนังสือที่บู๊ทไหม
    ผมนึกไม่ถึงว่า น้องๆหลานๆ แฟนๆ นี่ จะสนับสนุนผมมากเท่านี้
    บางท่านก็ไปถามหา เมื่อหนังสือขายเกลี้ยงแล้ว
    บางท่านคาดเอาว่า อีกวันหนังสือคงมีมาเพิ่ม ก็ต้องไปเก้ออีกวัน
    ผมต้องขอโทษแทน สนพ เขาด้วยครับ
    มีหลายท่านเมล์มาถามถึง การวางขายที่เมกานี้ด้วย
    เชื่อไหมครับ ผมคนเขียนเอง ก็ยังไม่ได้หยิบหนังสือด้วยมือตัวเองเลย
    ก็มีน้องๆถ่ายรูปมาให้ดูกันหลายคน
    นี่กำลังรอคนที่จะช่วยถือมาให้อยู่ครับ อีกสี่ห้าวันคงได้เห็น

เพื่อนผมเขาจะเอาหนังสือไปให้ร้านขายของไทยๆ ดูครับ
    เขาอาจจะสั่งหนังสือมาขายที่นี่ หรือส่งต่างรัฐ
    ให้ชื่อร้าน ไว้นะครับ หากน้องๆหลานๆที่เมกานี่ อยากได้หนังสือ
    ก็ลองติดต่อถามๆดูนะครับ เอ้อ ผมไม่ได้มีส่วนได้เสียกับเขานะครับ
             Ban Thai Gift Center -10 Mott Street, China Town
            New York 10013 .
              Tel./Fax- 212- 732- 4637
    ผมขอกล่าวขอบคุณ จากใจจริงๆ แด่น้ำใจชาวพันทิพทุกๆท่านครับ
    สวัสดีและขอบคุณ
    smartupid ,NY

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : smartupid - [ 10 เม.ย. 49 13:03:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป