CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะซื้อตั๋วเครื่องบินไปอเมริกาค่ะ ช่วยแนะนำที

จะเดินทางไปLAค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะซื้อของสายการบินไหนดี
    เดินทางคนเดียวด้วยอ่ะค่ะ กลัวจะงงๆ
    แล้วก็ ไม่เคยซื้อตั๋วเองมาก่อน ควรจะซื้อจากไหนดีอ่ะคะ
    แล้ว E0 ticket นี่ เป็นไงอ่ะคะ
    ช่วยทีนะคะ คือว่า ไม่เป็นจริงๆอ่ะค่ะ

จากคุณ : Equal - [ 10 เม.ย. 49 21:57:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป