CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อัพเดทจากกระทู้รวบรวมชื่อสมาชิกแม่บ้านต่างแดน

ตรีเห็นว่าทางพันทิพเก็บกระทู้นี้ไว้ให้ข้างล่างสุด ถ้าเผื่อมีแม่บ้านท่านใดจะร่วมลงชื่อเพิ่มอีก ขอเชิญได้เต็มที่เลยนะคะ คือตรีคิดว่าถ้าเผื่อเราสร้างเครือข่ายกลุ่มแม่บ้านต่างแดนได้อย่างเป็นรูปร่าง เพื่อมีโอกาสแลกเปลี่ยนความรู้ให้คำแนะนำช่วยเหลือกันตามประสาพี่น้องชาวไทย และร่วมทำกิจกรรมส่งเสริมประเพณีวัฒนธรรมไทยร่วมกันโดยมีศูนย์รวมสนับสนุนอยู่ที่กรุงเทพคงเป็นการดีนะคะ เพื่อว่าจะไม่มีใครรู้สึกโดดเดี่ยอ้างว้างไร้ญาติขาดมิตรแม้ว่าจะไม่ได้อยู่เมืองไทยก็ตามค่ะ

ตอนนี้มีแม่บ้านนักเขียนคนดัง คุณแม่วาดเมียบียอร์นเข้ามาสมทบด้วยนะคะ ถ้าแม่วาดช่วยโปรโมทห้องแม่บ้านด้วยรับรองว่าห้องนี้ต้องดังไปทั่วโลกแน่ๆค่ะ

ถือเป็นมงคลวันมหาสงกรานต์ด้วยนะคะ

ถ้าแม่บ้านท่านใดมีข้อเสนอแนะ ขอเชิญแสดงความเห็นได้เต็มที่นะคะ

http://www.pantip.com/cafe/klaibann/topic/H4015094/H4015094.html

แก้ไขเมื่อ 13 เม.ย. 49 09:54:12

จากคุณ : ตรีจิตร - [ วันมหาสงกรานต์ (13) 09:48:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป