CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากทราบประวัติ คุณสมบัติของผู้เข้า LLM ของusในu topๆ8iy[

โดยเฉพาะharvardครับ(ได้แต่ฝันล่ะมั้งครับผมเนี่ย)
    คะแนนtoefl gpa กิจกรรมกับรางวัลระหว่างศึกษาและหลังจบ ผู้recommend ประสบการณ์การทำงานและอื่นๆครับ
    คือผมจะได้พยายามเตรียมคุณสมบัติตนให้ดีที่สุดอ่ะครับ และอยากรู้คุณสมบัติคร่าวๆขอเงผู้ที่เคยเข้าu topได้ครับ ถึงและปีจะไม่เหมือนกัน แล้วแต่คู่แข่ง แต่ก็อยากทราบโดยประมาณไว้ เพราะถ้าตำกว่าก็หมดสิทธิแหงๆครับ
    ขอบพระคุณชาวไกลบ้านครับ

จากคุณ : pan - [ 2 พ.ค. 49 13:59:45 A:192.150.249.101 X:202.28.88.253 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป