CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

LOUIS VUITTON หากซื้อที่ฝรั่งเศสราคาจะถูกกว่าที่อื่นจริงไหมครับ

ไม่ทราบว่าถูกกว่าที่อื่นรึเปล่าครับ ถ้ามีส่วนต่างนั้นต่างกันประมาณเท่าไหร่ครับ แล้วจำกัดจำนวนของไม๊ครับ หากจะซื้อพวกกระเป๋าถืออะครับ และเห็นมีคนบอกว่าต้องใช้พาสปอร์ตยื่นเวลาซื้อด้วย จริงไหมครับ

จากคุณ : Monogram Canvas - [ 26 พ.ค. 49 02:25:44 A:58.9.140.243 X: TicketID:119877 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป