CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

++++help me help me++++++

คือว่า พาสปอร์ตจะหมดอายุเดือนหน้าแล้วค่ะ ต้องต่อวีซ่าด้วย แต่เห็นเพื่อนบอกว่าต้องทำพาสปอร์ตเล่มใหม่ก่อน ตอนนี้อยู่ที่เมลเบิร์นค่ะ  ไปที่สถานทูต เค้าบอกให้ไปทำที่ แคนเบอรร่า แล้วเค้าให้เบอร์ติดต่อมา แต่คือทำเบอร์หายอ่ะค่ะ  ใครพอจะมีเบอร์ติดต่อให้บ้างมั้ยค่ะ รบกวนช่วยโพสลงมาให้หน่อยนะค่ะ  แล้วไปทำได้แค่ที่แคนเบอร่าที่เดียวหรอค่ะ  อย่างไร ผู้รู้ รบกวนช่วยตอบด้วยนะค่ะขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : routien - [ 6 มิ.ย. 49 18:01:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com