CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

พาสปอร์ตหาย ปวดหัวเลย

วีซ่าก็ยิ่งใกล้ๆจะหมด พาสปอร์ตดันมาหายอีก แย่จริงๆ ทำไมรู้สึกห่อเหี่ยวยังงี้ก็ไม่รู้ เห้อ ชีวิต

แล้วถ้าต้องทำใหม่นี่ ต้องถ่อไปถึง Canberra รึเปล่าครับ หรือว่า ส่งเรื่องทางไปรษณีย์ได้ ใครรู้ข้อมูลบ้าง ผมก็ไม่เคยได้หาข้อมูลเรื่องนี้สักที

ใครมีเบอร์โทรกงศุลไทยในเมลเบิร์นบ้างมั้ยครับ เผื่อโทรไปปรึกษาเค้า

ผมตั้งกระทู้นี้แล้ว อาจจะไม่ได้เข้ามาตอบอีกในระยะสองสามวันนี้นะครับ เพราะจะไม่อยู่บ้าน อาจจะไม่มีเน็ตใช้ ถ้ายังไงต้องขออภัยล่วงหน้าด้วยครับ ถ้ามีโอกาสจะเข้ามาดู แต่ถ้าไม่ได้ใช้เน็ต ก็อาจจะวันศุกร์โน่นเลยถึงจะกลับมาบ้านอีกที

จากคุณ : ดอส - [ 12 มิ.ย. 49 11:16:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com