CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กระทู้ไร้สาระมากๆ ครับ ... ทำไมช่วงนี้ไกลบ้านไม่มีกระทู้แนะนำ?

ขี้เกียจกดแนะนำอะ (3 คน)
      ไม่มีกระทู้ดีๆ ให้แนะนำเล้ยห้องน (แรงไปเปล่าเนี่ย หุหุ)ี้ (5 คน)
      กระทู้เดิมๆ ไม่มีอะไรโดดเด่น ไม่มีกระทู้ไหนดีกว่ากัน (6 คน)
      ไม่รู้เหมือนกันแฮะ (6 คน)
      ไม่รู้ว่ากดเป็นกระทู้แนะนำยังไง (0 คน)
      กดแล้วนะ แต่มันไม่ขึ้นเป็นกระทู้แนะนำเองอ่า (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

12.50%
     20.83%
     25.00%
     25.00%
     0.00%
     16.67%

ผมสังเกตมาได้ 2 วันแล้วครับว่าทำไมห้องไกลบ้านไม่มีกระทู้แนะนำ ทั้งๆ ที่ช่วงก่อนหน้านี้มีกระทู้พี่ Susie กับกระทู้ที่ว่าเวบอะไรที่ีมีประโยชน์ต่อชาวใกล้บ้าน แต่ตอนนี้ไม่มีอะไรเลย

และแล้วผมก็สร้างกระทู้ไร้สาระได้อีกครั้ง เหอๆ งงตัวเองจริงๆ

..
    ..
    ..
    ..
    ..
    ..
    ..
    ..

ขอเพิ่มอีก 2 ข้อนะครับ

7. ก็มีกระทู้แบบกระทู้นี้อะดิ เลยไม่โหวตให้ ไร้สาระมากๆๆๆๆๆ
    8. นั้นโหวตให้กระทู้เป็นกระทู้แนะนำสะเลยดีกว่า หุหุ

แก้ไขเมื่อ 30 มิ.ย. 49 07:21:05

จากคุณ : เมื่อลมแรง...ใบไม้ก็ร่วง - [ 30 มิ.ย. 49 07:05:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com