CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สงสารแฟนจังเลยค่ะ

พอดีว่าเครื่องมือทำมาหากินของเค้าเพิ่งเจ๊งไปน่ะค่ะ notebook นั่นเอง
    ตังค์จะซื้อใหม่ก็ยากลำบากเหลือเกิน เครดิตการ์ด ก็ไม่มีกับเค้า ที่ Holland นี่ ต้องเงินเดือนสูงมากเหรอคะ ถึงจะมีเครดิตการ์ดได้
    ทั้งรัก ทั้งสงสาร แต่ตอนนี้เริ่มกลัว ๆ แล้ว กลัวลำบากน่ะค่ะ ถ้าตัดสินใจเลือกเค้าเป็นคู่ (อนาคต)
    เพราะอย่างที่บอกก่อนหน้านี้ ว่าเราก็ไม่ใช่ตัวคนเดียว เป็นหัวหน้าครอบครัวด้วย
    จะไปลำบากกับเค้า ก็เป็นห่วงทางบ้าน เฮ้อ กลุ้มจังค่ะ

จากคุณ : TinyGirl - [ 26 ก.ค. 49 17:13:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com