CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ซื้อของใช้สำหรับเด็กอ่อน

สวัสดี พี่ๆ ห้องแม่บ้านทุกท่านค่ะ
    เอ๋อยากขอรบกวนถามพี่ๆ ถึงรายการของที่ต้องซื้อเตรียมไว้ให้เจ้าตัวน้อยนะค่ะ (เอ๋อยู่ที่อเมริกาค่ะ)
    กำหนดคลอดก็กลางเดือนตุลานี้แล้ว เป็นลูกคนแรกค่ะ ยังไม่ได้ซื้อของเตรียมไว้จริงจังเลยค่ะ
    พอไปดูที่ร้านกับในเว็บ เอ๋เกิดอาการงงค่ะ รายการมันเยอะจังค่ะ แถมไม่รู้ว่า
    เค้าเอาไว้ทำอะไร เช่น receiving blanket
    เลยอยากขอรบกวนพี่ๆ ว่า เอ๋ต้องซื้อต้องเตรียมอะไรไว้ให้เจ้าตัวน้อยบ้างน่ะค่ะ
    ต้องขอรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านล่วงหน้าสำหรับคำตอบและคำแนะนำนะคะ
    ขอบคุณมากๆ ค่ะ
    M^_^M

จากคุณ : เอ๋ - [ 8 ส.ค. 49 11:50:09 A:70.112.35.25 X: TicketID:003356 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com