CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เวลาเดทกับผู้ชายอเมริกัน ... ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

รู้จักกันทางเน็ทนะคะ แล้วพอเดทครั้งแรกเจอตัวจริงก็คุยกันถูกคอ เลยมีการเดทครั้งที่สองและที่สาม เวลาจ่ายเงินค่าอาหาร ใหม่ยืนยันหารสองตลอด ไม่มีการเกินเลยอะไรนอกจากกอดลาแว็บๆ

อยากทราบว่าเดทกี่ครั้งถึงเรียกว่าเป็นแฟน เดทกี่ครั้งถึงควรยอมให้จูบคะ สมมติว่าใหม่จะไม่ยอมให้จูบจนกว่าเราจะรู้สึกรัก จะผิดมารยาทมากมั้ยคะ

แล้วจะทราบได้ยังไงว่าเ้ค้าจริงใจหรือหวังจะได้ตัวเราคะ ที่อ่านตามเวบฝรั่ง เข้าใจว่าสำหรับคนอเมริกัน ความรักมาพร้อมกับเรื่องบนเตียง ถ้าเราจะไม่ยอมแน่ๆ เราควรบอกเค้าแต่เนิ่นๆมั๊ยคะ

จากคุณ : ใหม่ - [ 14 ส.ค. 49 03:55:28 A:70.171.201.106 X: TicketID:105407 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com