CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอนอกเรื่องนะคะ พี่ๆ เพื่อนๆ เรา เขียน blog ไม่เป็นอ่ะ .. สอนหน่อยสิค่ะ

คือว่า อ่านblog ของเพื่อนๆ มานานแล้ว ก็อยากจะเขียนเกี่ยวกับตัวเองบ้างอ่ะ .. แต่พอเป็นสมาชิก แล้ว ก็ ... ต้องทำไงต่อค่ะ คือว่า .... ไม่เป็นเหมือนเขียน space ของ msn เลยค่ะ ... เลยทำไม่เป็น สอนหน่อยสิค่า.... แบบว่า อยากเขียนเรื่องราว ของตัวเองด้วย แล้วก็อยากจะ ทำความรู้จักกับเพื่อนๆ พี่ๆ ที่นี่ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : beautyfullmoon - [ 16 ส.ค. 49 17:12:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com