CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ผม ย้ายมาจาก กระทู้ work and holiday ของคุณ pidpid ครับ

เนื่องจากว่า ไม่รุ้ว่า กระทู้นั้น ล่มหรือว่าอะไร ผมไม่สามารถ เข้าได้เลยครับ ไม่ว่าจะด้วยวิธีได ก้อตาม

จึงอยากจะย้ายมาตอบคำถามที่กระทู้นี้น่ะครับ

กลัว กว่า บางคน เค้าจะได้คำตอบไม่ทันใจ ทันใช้ครับ
    เพราะผมก้อ เหลือเวลาตอบก่อนเดินทางอีกไม่มากแล้ว
    ไปโน่นอาจจะไม่ได้ตอบบ่อยเท่านี้ แต่ จะพยายาม ตอบให้บ่อยที่สุดครับ ...

จะมีคนค้นเจอกระทู้นี้บ้างมั้ยน้อ

บุญรักษาครับ

จากคุณ : rip - [ 6 ก.ย. 49 01:18:15 A:58.9.39.208 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com