CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยด้วยครับ ผมได้ VISA แบบ Limited Purpose Visa ไม่อนุญาติให้ทำงาน part time ครับ ทำยังไงดี

ผมเพิ่งได้รับอนุมัติ VISA ครับจากสถานฑูต Newzelandซึ่งเป็นแบบ  Limited Purpose Visa ไม่อนุญาติให้ทำงาน part time เลย ผมจะทำอย่างไงกับค่าใช้จ่ายส่วนตัวละครับ (ค่ากิน ค่าที่พัก  ค่าเดินทาง etc.)ในเมือผมไม่มีเงินสำหรับส่วนตรงนี้เลย  ตอนแรกคิดว่าต้องพึ่งงาน part time เพื่อนำมาช่วยเหลือตรงนี้ เพื่อนๆเคยเจอปัญหาแบบนี้ไหมคับ   และเพื่อนแก้มันอย่างไร  หรือใครมีงาน part  time ที่ newzeland แนะนำไหมคับ  รบกวนด้วยครับ  จะเดินทางไปไม่กี่วันนี้แล้วครับ

จากคุณ : Enchangte - [ 7 ก.ย. 49 23:24:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com