CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อาการ .... ท้องผูก

พี่น้องทั้งกองทัพเจ้าขา มีใครเป็นแบบดิฉันบ้างเจ้าค่ะ ...  
    .. กินผักเยอะ ๆ
    .. กินผลไม้เยอะ ๆ
    .. ดื่มน้ำเยอะ ๆ
    ค่ะ ดิฉันกินทุกอย่างที่กล่าวมา เรียกได้ว่าแทบจะกินทั้งผักกินทั้งผลไม้เป็นสวน ดื่มน้ำเป็นบึง ... ก็ยังไม่ยอมออกค่ะ
    ....  ท้องผูกค่ะ  ....  ผูกจริง ผูกจัง ไม่รู้เหมือนกันว่าท้องทำไมมันถึงผูกมากมายขนาดนี้ ตอนนี้ก็ปากเป็นแผลเพราะไม่ถ่ายค่ะ ทรมานน่าดู เคยลองซื้อยาระบายมาทดสอบดู ก็เหมือนจะได้ผล แต่สักพักท้องเริ่มจะชินกับยาเหล่านี้ ..

ท้อง กะ ลำไส้ดื่อยาอีกแล้วค่ะ ...  ไม่ยอมออก เป็นหนักสุดหนึ่งอาทิตย์เต็ม ๆ แทบขาดใจตายค่ะ

ใครพอจะแนะนำวิธีทางแบบอื่น รึแบบแปลก ๆ ก็แนะนำมาได้เลยนะค่ะ จะลองทำทุกวิถีทาง จะได้หายใจได้ทั่วท้องซะทีค่ะ  ..  นึกเสียว่าสงสารนะคะ

แทงกิ้ว งาม ๆ ค่ะ ดอกไม้

จากคุณ : Bossi - [ 13 ก.ย. 49 23:20:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com