Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ยูใน DC ,VA, MD ค่ะ

คือคะแนนโทเฟลได้ไม่มากอะค่ะ สอบมาสามครั้งแล้ว
    ก็เลยอย่างจะให้แนะนำหน่อยอะค่ะ
    มหาลัยระดับกลางแถวๆดีซี เวอร์จิเนียร์ หรือแมร์รี่แลนด์ก็ได้ค่ะ
    ที่ต้องเลือกแถวๆนี้ เพราะว่าต้องอยู่กับญาติอ่ะค่ะ อาจจะต้องช่วยงานเค้าด้วย แต่เค้าแนะนำ Strayer U. เราก็รู้ว่าชือมัน ..เท่าที่อ่านในนี้
    เลยอยากทราบค่ะว่าที่ไหนดี เราดูที่ GMU ไว้อะค่ะ
    ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : เอ - [ 5 พ.ย. 49 20:49:22 A:68.100.72.56 X: TicketID:114719 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom