Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครอยู่downtown LA. ผมขอแชค่าห้องด้วยครับ

เนื่องจากผมต้องย้ายมาทำงานที่แถว แซนฟอร์แนนโด้ ซึ่งบัสหมายเลข 94 จะผ่านเส้น HILLS  อยากหาห้องอยู่แถว ดาว์ทาวน์ นะครับ  พอจะมีใคร อยู่   บ้างไหมครับ ตอนนี้นั่งรถไกลมากกก  แต่ก็อดทนครับ ขอความกรุณาด้วยนะครับ ตอนนี้พัก  อาศัย   กับเพื่อนที่ ซันต้ามอร์นิก้า คับผม

จากคุณ : SL7278 - [ 20 พ.ย. 49 12:25:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom