Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอบถามเรื่องเกี่ยวกับหอพัก และอื่นๆ ใน AIT

1. หอพักเป็นอย่างไรบ้างครับ มีห้องน้ำในตัว มีแอร์ มีเฟอร์นิเจอร์ให้มั๊ยครับ
    2. สภาพหอเป็นไงบ้าง เก่าใหม่มากแค่ไหน
    3. มีอินเตอร์เน็ตถึงห้องพักมั๊ยครับ
    4. ห้องนึงค่าเช่าเดือนละเท่าไหร่ ค่าน้ำไฟ แยกต่างหากมั๊ย
    5. จะอยู่คนเดียวได้รึเปล่า
    6. หอพักเอกชนแถวนั้นพอจะมีมั๊ยครับ และสะดวกมั๊ยกับการไปเรียน
    7. ผมสนใจหอพักนักกีฬาที่ธรรมศาสตร์อะครับ เคยไปพักแล้วสะอาดดี แต่ไม่รู้ว่าระยะทางไป AIT จะไกลมั๊ยครับ จักรยานเอาอยู่รึเปล่า
    8. ที่ AIT มี Fitness มั๊ยครับ
    9. เอามอเตอร์ไซด์ไปใช้จะดีมั๊ยครับ แถวนั้นมีร้านซ่อมรึเปล่า
    10. เวลาเรียนของสาขา IT ส่วนใหญ่เป็นเวลาไหนครับ และเป็นวัน จันทร์-ศุกร์มั๊ยครับ

สุดท้ายขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 49 16:50:56

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 49 15:14:52

จากคุณ : peterdog - [ 25 พ.ย. 49 15:14:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom