Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@@ ขอบ่นหน่อยเรื่องความแล้งน้ำใจของ สมาชิกชาวไกลบ้าน @@@

ผมเข้าใจดีว่าสมาชิกในบ้านนี้มีน้ำใจกันมากกก ๆๆๆๆ แต่มีบางคนแล้งน้ำใจมากๆๆ เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้อีเมล์ไปถามข้อมูลเกี่ยวกับประเทศนิวซีแลนด์ จากคุณ " Autume " รัยนี่แหละ ถึง 2 ครั้ง และเป็นการขอข้อมูลโดยทั่วไปเท่านั้น ไม่ได้ขอให้คุณช่วยอารัยเลย เช่น ไม่ได้ขอให้ช่วยหางาน ช่วยทุน ช่วยที่อยู่ แต่ไม่เข้าใจว่าคุณอยู่ที่นั่นอยู่แล้ว คนอยู่เมืองไทยไม่เคยไปที่นั่นขอข้อมูลแค่นี้ทำไมไม่ได้ ผมว่าคุณนี่แล้งน้ำใจมากเลยนะ ไม่เหมือนคูณซู่ซี่ ยังอุตส่าห์แนะนำการสมัคร DV 2006 ให้สมาชิกห้องนี้เลยเลย ทั้งๆที่ตัวเค้าก็ได้ไปแล้วด้วย

จากคุณ : บ่นหน่อย - [ 2 ธ.ค. 49 23:15:31 A:124.121.17.250 X: TicketID:132244 ]