Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามเรื่องไปออสเตรเลียค่ะ

อยากทราบว่าจะไปออสเตรเลีย เพื่อจะทำงานและเรียน ถ้าพร้อม.....จะไปต้องเตรียมตัวอย่างไรค่ะ เรื่องที่พัก มีแล้วค่ะ เพราะมีญาติอยู่ที่ซิดนี่ค่ะ....คือต้องการถามแค่ว่า ถ้าจะไปเราต้องทำไงมั้งค่ะ ค่าใช้จ่ายใดใดบ้าง เพราะถ้าไปที่นู้น คงทำงานไปก่อนนะค่ะ ส่วนงานนั้น เด่วญาติจะจัดการให้อ่าค่ะ..อายุ 20 ปี ค่ะ เรียน ปี 2 อยู่ค่ะ แต่ถ้าไป ได้เร็วก็ไปค่ะ..ขอบคุณมากค่ะ ใครให้คำปรึกษาได้เพิ่ม gukik_77@hotmail.com ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Nobody's Fool - [ 6 ธ.ค. 49 23:36:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom