Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Ets บ่นๆๆๆๆๆ และครั้งแรกกับtoefl ibtของผม

วันนี้ขอบ่นหน่อยนะครับ ผมไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ว่าetsเป็นองค์กรnon-profitแบบที่เขาอ้าง เพราะพี่แกน่าจะรวยล้นฟ้า แถมจะให้ทำอะไรก้เก็บตังไปหมด มันอาจไม่เยอะในสายตาเขา แต่ในประเทศกำลังพัฒนาอย่างพวกเรา มันเยอะนะเฟ้ย
    เนื่องจากมีพี่แกอยู่เจ้าเดียว ถือเป็นการผูกขาดได้นะเนี่ย พวกเราก็ไม่มีทางเลือกกับบริการของทางets
    ช่วงที่ผ่านมาwebห่วยแตก เข้าไปในaccountตนเองมิได้ และหลายๆท่านก็สมัครไม่ได้ด้วยครับ เหอๆๆๆ
    พอวันที่ข้าพเจ้าไปสอบนั้น สะใจมาก เคยได้ยินแต่จากคนอื่น ไม่คิดว่าจะเจอเอง serverล่มครับ 555555 ต้องรอไปเกือบ2ชั่วโมง ทำให้มันเหนื่อยกว่าปกตินะเนี่ย จากที่จะเริ่มสอบ4โมงเย็น สองทุ่มก็คงสร็จ ออกมาเกือบ4ทุ่มแน่ะครับ
    บริการจากetsเมื่อไหร่จะปรับปรุงเนี่ย เหอๆๆๆ
    อ๋อ ผมลองสบที่ที่มิใช่maneeyaแม้จะไม่มีฉากกั้นก็okนะครับ และพี่ที่คอยให้บริการก็พูดดีด้วย ต่างจากที่maneeyaที่ผมไม่ค่อยชอบการพูดจาของบางคนมากๆเลย

จากคุณ : noname - [ 17 ธ.ค. 49 12:25:38 A:203.131.213.228 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom