Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

-',-....จะ Christmas แล้วน๊า คุณๆแม่บ้าน และเด็กๆห้องนี้เป็นยังไงบ้างคะ ขอเสียงและภาพก่อนวันจริงหน่อยค่ะ ....-',-

Merry Chrismas ค่ะ .. ทางฝั่งอเมริกา มีหิมะตกแล้วสินะคะ ทางดิฉัน(อังกฤษ) ยังเป็นแค่เกร็ดน้ำแข็ง หมอกหนาๆขับรถก็ลำบาก(แต่ดีขับบนหิมะ แหะๆๆ) ...

อยากเห็นคุณแม่ๆจัดคริสมาสให้คุณลูกๆ ยังไงบ้างค่ะ ของดิฉันเนี่ยะ แบบว่า My first Christmas เลยค่ะ(ของคุณลูก) ... แต่วันจริงเราต้องมาฉลองกันนอกเมืองที่บ้านคุณปู่ คุณย่า เลยต้องเก็บภาพไว้ก่อนที่บ้าน ...

ลูกชายตื่นเต้นมาก คลานไปแกะกล่องของขวัญซะยับเยินต้องมาห่อกันใหม่ ... ยิ่งต้นคริสมาสมีไฟระยิบระยับ แหมมม.. แกตื่นเต้นมากๆ ดึงลงมากองกับพื้นหมดเลย แหะๆๆ ซนเจงงๆๆ

แล้วคุณๆแม่บ้านละคะ เข้ามาแชร์กันนะคะ

ปล.รักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ หนาวมากๆๆ

จากคุณ : Massy - [ 21 ธ.ค. 49 04:42:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom