Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

วันนี้ไปขอวีซ่า เจอหนุ่มช่อง 8 แต่เค้าไม่ให้ผ่านอ่ะ เศร้าจัง มีเรื่องถามพี่ๆหน่อยฮะ

เฮ้ออ วันนี้ผมไปสัมภาษณ์มาน่ะฮะ ได้เจอ หนุ่ม ช่อง 8 น่ะฮะ ผมอยากรู้จังฮะ ที่ผมไปเจอมานี้เป็นผู้ชายแต่ไม่ใช่ฝรั่งนะฮะ เป็นเหมือนลูกครึ่ง เอเชีย&อเมริกันน่ะฮะ ไม่ทราบว่าใช่คนเดียวกับที่ทุกคนบอกหรือป่าวฮะ แต่ว่าเขากลับไม่ให้วีซ่าผมน่ะฮะ ผมล่ะเศร้าเลยทั้งๆที่ไปกะน้าชาย เค้าแค่ถามว่าไปเที่ยวหรอ เราก็ตอบว่าใช่มีรายการทัวร์แนบให้ดูด้วย แต่คุยไปคุยมา เค้าดันบอกว่า เสียใจคับ เราไม่สามารถให้ วีซ่าคุณได้ ผมกะน้า งงเลย ผมถามเค้ากลับไปว่าจะไม่ดูเอกสารอะไรเราเลยหรอ พวก Stagement เค้าไม่ได้ดูของเราเลยอ่ะคับ เค้าบอกว่าเสียใจด้วยให้ไม่ได้ ทั้งๆที่ตัวเองมีเงินเข้าออก ทุกเดือน แล้วมีเงินเก็บประมาณ 200,000 และของน้าชายเค้ามีเงินประมาณ 2,000,000 กว่า เค้าไม่ดูของเราเลยอ่ะ ผมล่ะงง จิงๆๆ เลยอยากจะถามทุกคนนิดนึงฮะ ว่าถ้าผมจะขอวีซ่าใหม่นี้ ผมควรจะทิ้งระยะหรือป่าวฮะ หรือทำเรื่องขอใหม่เลย ผม plan ไว้ว่าอยากจะไปประมาณ ปลาย ก.พ. น่ะฮะ

จากคุณ : Viddos - [ 21 ธ.ค. 49 19:40:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom