Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กะเหรี่ยงตะลุย Washington DC มาขอข้อมูลล่วงหน้าค่ะ (ไปโพสต์หน้าหลักมาแล้วค่ะ แต่ขอมาถามห้องแม่บ้านด้วย)

ดิฉันจะลงเครื่องที่ Dulles  แล้วจะพักที่ Marriott Metro Center
    อยากใช้บริการรถใต้ดิน แต่ไม่ทราบว่ามันจะยุ่งยากมากไหม
    แล้วเขามี airtrain เหมือนที่ JFK ไหมคะ?  เครื่องลงตอน ๑๑ โมงเช้าค่ะ
    รถคงไม่ติดมากเท่าไหร่  หรือจะควบแท๊กซี่ดีคะ?

ดิฉันจะพักที่นั้น ๔ คืน ช่วงเดือนกุมภา  มีเวลาชิมอาหารอร่อย ๆ เยอะแยะ  
    คำถามคือ มีที่ไหนน่าชิม ๆๆๆๆๆๆบ้างคะ  ไทย จีน เวียดนาม อิตาเลียน ฝรั่งเศส...
    ดิฉันอยากไปไชน่าทาวน์ด้วย  แต่ไม่อยากไปสุ่มลองเพราะเวลาน้อย
    คุณ ๆ มีร้านถูกใจก็กรุณาแนะนำด้วยนะคะ  อ้อดิฉันไม่ได้เช่ารถใช้ค่ะงานนี้

จากคุณ : Sunday Child - [ 3 ม.ค. 50 21:13:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom