Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

## ขอ ยัน คุณ yinnerella หน่อยค่ะ ##

เนื่องจากกระทู้เมื่อปีกลาย  เห็นที ดิฉันต้องออกมาชี้แจงตัวเองแล้วซะหน่อย เพราะมีพี่น้องหลายท่าน ข้องใจว่า เอ... มันจริงหรือเปล่า หรือ แค่ข่าวลือ  จากกระทู้นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/klaibann/topic/H4997358/H4997358.html

บางท่านถึงกับเอ่ยชื่อบุคคลที่ต้องสงสัยออกมา บางท่านก็แง้ม ๆ แบบไม่ค่อยมั่นใจเท่าไร  อย่ากระนั้นเลย เราเป็นคนที่โดนข้อหา  เลยต้องออกมาชี้แจงให้เคลียร์ซะหน่อยค่ะ ที่คุณหยินพูดมานั้น มันเป็นข่าวลือ...

ที่มีมูลค่ะ แหะๆ...ตอนนี้ชัดเจนแล้วนะค่ะ น้องเล็กกะนิกกี้กำลังจะมีน้องอีกคนค่ะ พอดีพวกเราไม่ได้วางแผนว่าจะมีคนที่สาม ก็เลยรู้สึกไม่พร้อม ทั้งร่างกาย จิตใจ ( และเงินทอง ฮ่าๆๆ ) แต่เด็กจะเกิด ก็คงต้องให้เกิด  เราก็จะทำหน้าที่พ่อแม่ให้ดีที่สุด เท่าที่เราทำได้  ล่าสุดได้ไปแอบ ๆ ดูว่า คนที่อยากมาอยู่กับเราเนี่ย เขาเป็น ช หรือ ญ...เธอโชว์สัญญลักษณ์แห่งเพศแบบไม่อายเลยค่ะ หุหุ

ปล. ขอโทษหลาย ๆ คนนะค่ะ ที่เดา ๆ กัน แต่เราไม่ได้ออกมาตอบรับตั้งแต่ตอนนั้น คงไม่ว่ากันนะค่ะ หุหุ

จากคุณ : gw - [ 8 ม.ค. 50 09:24:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom