Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Alexandre in thailand ค่า

สวัสดีค่ะพี่ๆแม่บ้าน ในที่สุดก็กลับมาเบลเยี่ยมแล้ว หลังจากที่พาเจ้าหนูเล็กไปเที่ยว เยี่ยมยายๆทวดๆ ไม่อยากกลับเลยค่ะ แต่คนที่ดูเศร้าที่สุดก็คือพ่อของอเล็กซองด์ค่ะ รายนั้นเศร้าสุดๆ วันสุดท้ายหย้าบูดเป็นตูดไก่เลย

นี่คือครั้งแรกของอเล็กซองด์ที่ขึ้นเครื่องบินและยาวนานมากๆค่ะ คือจากบรัสเซลไปอิสตัลบูล ราวๆ 4 ชม. จากนั้นรอทรานเฟอร์อีก 8 ชม. เรียกว่า กิน ดื่ม ร้านต่างๆที่สนามบินอิสตัลบูลจนครบ วนอีกรอบก็ยังไม่หมด 8 ชม. ดีที่อเล็กซองด์ไม่งอแงเลยค่ะ หลับๆตื่นๆหลายรอบ

หลังจากผ่าน 8 ชม. ทรหดแล้วก็นั่งต่ออีก 14 ชม.มาเมืองไทย ดีที่ได้ไฟล์ทตอนกลางคืน อเล็กซองด์เลยหลับตลอดในเบบี้บาสสิเนทค่ะ

ถึง กทม.แล้วดีใจมากๆ อากาศไม่ร้อนไม่หนาวค่ะ กำลังดี เห็นภาพนี้แล้วประทับใจมากค่ะ

จากคุณ : bellemaman - [ 17 ม.ค. 50 21:14:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom