Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครพอรู้จักเกสท์เฮาส์แถวสุขุมวิท หรือใกล้สถานี BTS ที่ราคา 500-1,000 / คืน บ้างคะ

เพื่อนจะมาเที่ยวเอเซียแต่จะมาพักที่เมืองไทยก่อนสักสามสี่วัน
    ทีนี้เครื่องเขาเข้าดึกน่ะค่ะ ประมาณตีสองแน่ะ

เราก็เลยแนะนำเขาว่า นี่เธอจองห้องพักไว้ก่อนดีไหม
    ขืนรอให้มาถึงก่อนแล้วให้แท็กซี่พาตระเวณหาที่พักตอนใกล้สาง
    ไม่สนุกแน่ๆ

เขาบอกติดต่อเอเจนท์ในเน็ตไว้ก็ไม่เห็นมีใครตอบกลับมาเลยสักราย
    จะบินอยู่แล้ววันสองวันนี้เนี่ยสิ (หนุ่มโสดนี่ชอบทำอะไรจวนตัวจัง)

เขาอยากได้แบบประหยัดคือสัก 10-15 เหรียญ/คืน
    (เฮ้อ แล้วจะช่วยหาได้หรือเปล่าราคาเนี้ย)

ระบุว่าต้องบนถนนสุขุมวิทและใกล้สถานี BTS ด้วย

เพื่อนๆที่พอรู้จักชื่อเกสท์เฮาส์บนสุขุมวิทที่ใกล้สถานี  BTS
    ช่วยแนะนำให้หน่อยนะคะ ลองหาเองในเน็ตแล้วเจอแต่หลายๆพันทั้งนั้นเลย

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Jennifer Lowclass - [ 18 ม.ค. 50 11:28:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom