Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จะต่อโทด้วย ควรเลือก direct entry หรือ general english

ยังไม่เคยเทสว่าอยู่ในระดับไหน แต่อยากเรียนภาษาและต่อปริญญาโท ควรจะเรียน General English แล้วไปเรียน Direct Entry ดีกว่าไม๊ หรือว่า ไปเรียน Academic ของ university เลย ผมเลือกมากไม่ค่อยได้ครับ เกรดเฉลี่ยจบตรี แค่ 2.2 เอง (อ่อนอ่ะ) แนะนำผมหน่อยครับ

อยากเรียนโททางด้าน IT ที่เกี่ยวข้องกับเรื่องการจัดการและธุรกิจนะครับ แนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

จากคุณ : tAESPY - [ 3 มี.ค. 50 16:30:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom