Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ตม.อิตาลี ที่โรมดุ โหดจัง

ผมเข้าไปในช่อง ที่เป็นคนต่างชาติสำหรับตรวจ Passport

ผมยื่น Passport ไปให้ เขาถามว่า
    ตม Can you speak italian??
    ผม No. I can not.I can speak english.
    ตม Where are you going?
    ผม I am going to Trieste to visit the friend of my family.ไปบ้านเพื่อนของพ่อ
    ตม For what?
    ผม Tourismo!!เที่ยวครับ
    แล้ว เขาก็โยนพาสพอร์ตให้ผมอะครับ เน้นนะครับว่าโยนเพราะสูงประมาณฟุต  เเล้วหล่นตุ๊บมาตรงช่องที่เป็นกระจกพอดี
    ผม  Grazie แบบขุ่นๆ

ผมรู้สึกอึ้งอะครับ ก่อนไปรับกระประเป๋าก็หันกลับไปดูผู้หญิงอินเดียที่อยู่ข้างหลังผม เขาจะโหดกับคนอื่นป่าว เขาตรวจพาสพอร์ตกับคอมพิวเตอร์ ดาตาเบสตั้งนาน เเล้วเเบบไม่ตรงกับวีซ่า เหมือนจะวีซ่าปลอมอะครับ ทันใดนั้น มีตำรวจอิตาลีอาวุธพร้อม 2 นาย ก็วิ่งมาจับเเขนเธอทั้ง 2 ข้างเเล้วพาเข้าห้องหายไป ไม่รู้ชะตากรรมของเธอเลยครับ เธอหน้าซีดเหมือนไก่ต้ม เฮ้อ
    อึ้งอะ
    ผมรู้สึกว่าผมยังโดนน้อยกว่าเธอเยอะเลย

เพื่อนๆเคยเจออะไรกับที่อึ้งๆกับ ตม.ต่างประเทศหรือเปล่าครับ

แก้ไขเมื่อ 29 มี.ค. 50 23:09:14

จากคุณ : Antique - [ 29 มี.ค. 50 23:04:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom