Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โทรทางไกลจาก กทม.ไป USA เบอร์โทรฟรี 1-888 ยังไงครับ ช่วยที ???

คือผมมีธุระจะโทรไปหาธนาคารทางนู้น (USA)  ซึ่งมันเป็นเบอร์โทรฟรี 1-888 XXX XXXX  ซึ่งปกติเวลาโทรไปหาคนทางนู้น ผมจะกด 009-1+รหัสมือง+เบอร์บ้าน7หลัก  แบบนี้
       แต่ถ้าจะโทรเข้าเบอร์โทรฟรีของที่นู่นต้องกดอะไรบ้างครับ ต้องกด 009-1-1888+เบอร์ธนาคาร7หลัก  หรือเปล่าครับ??? หรือกด 009-1888+เบอร์7หลัก ครับ...??

ใครรู้ช่วยบอกที แบบว่าบัตรเครดิตมีปัญหา ต้องโทรกลับไปด่วน ไม่ได้ใส่ใจว่าโทรฟรีหรือไม่ฟรี แต่ต้องการคุยกับจนท.เขาอ่ะครับ  Please..!

จากคุณ : มังกรออสซี่ - [ 17 เม.ย. 50 14:39:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom