Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แม่บ้านค่ะช่วยแนะนำเรื่องความงามหน่อยค่ะ

แม่บ้านท่านใดว่างๆและมีสูตรหรือผลิตภัณฑ์ดีๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

** ตั้งแต่เริ่มเข้าช่วง winter ดิฉันอาบน้ำร้อน (อุ่นมากๆๆ)ทุกวันเลยทำให้ผิวซุปเปอร์แห้งมาถึงตอนนี้ คันยิกๆเลยค่ะ ใช้ครีมของ Bath & Body Works ขนาดโป๊ะครีมอย่างหนาจนเหนียวเนอะยังคันเลย ตอนนี้ขากับช่วงเอวเป็นเสก็ดแดงหมดเลย ช่วยแนะนำครีมที่ที่ใช้ได้ผลสำหรับผิวแห้งหน่อยค่ะ

ต่อไปเป้นเรื่องผิวหน้านะคะ

** หน้าดิฉันมีสิวเสี้ยนที่จมูก และก็สิวหัวขาวเล็กบนแก้ม เวลาล้างหน้าเสร็จจะเห็นเป็นตอๆๆโผล่เลยค่ะ ใช้ครีมสครับของนูโทรจีน่าไม่เห็นออกเลย มีสูตรพอกหน้า หรือครีมอะไรที่ใช้ได้ผลมั่งค่ะ

ช่วยแนะนำกันหน่อยนะค่ะคุณแม่บ้าน ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : กุชชี่ - [ 21 เม.ย. 50 08:56:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom