Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกานถามคุณแม่บ้านเรื่องการสมัครอเมริกันซิติเซ่น

กำลังกรอกใบสมัครอยู่ค่ะ คิดว่าจะส่งได้อาทิตย์หน้านี่แหละค่ะ แต่ตอนนี้กลัวว่าจะเรื่องจะเสร็จไม่ทันปลายปี
    คือตั้งใจจะไปเมืองไทยปลายปีนี้ค่ะ ไม่รู้ใครพอรู้processing timeที่LA บ้างคะ คือตอนนี้อยู่ทางเหนือของเมืองcamarillo(ห่างจากแอลเอมาหนึ่งชั่วโมง) คิดว่าเวลา
    สัมภาษณ์คงจะต้องไปที่แอลเอ จากขั้นตอนสัมภาษณ์ สาบานตัว ขอพาสปอร์ต ไม่รู้ใช้เวลานานเท่าไหร่ ขอคอนเฟิร์มอีกนิดค่ะ เช็คที่ส่งไปกับใบสมัครนี่คือ400เหรียญถ้วนๆใบเดียว ไม่ต้องเขียนแยกเป็นค่าสมัคร(330)และค่าfigerprints(70)สองใบใช่มั้ยคะ

ที่จะต้องส่งไปก็มีใบสมัครN400 รูปสองใบและเช็ค(เท่านี้ใช่มั้ยคะ) ถ้าคุณแม่บ้านมีอะไรเพิ่มเติม ช่วยเล่าประสบการณ์ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : sparrow - [ 4 พ.ค. 50 00:50:28 A:71.109.235.192 X: TicketID:062183 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom