Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยหน่อยนะคะ กลุ้มมากๆเลย u of melb

คือว่าเรา apply master degree of applied commerce
    (management) ของ u of melb ไปอ่ะค่ะ ของ
    semester 1, 2008 คือกะว่าประมาณเดือนสิงหานี้ก็จะบิน
    ไปเรียนภาษาก่อนซัก 6 เดือน แล้วก็เข้าเรียนต้นปีหน้า
    แต่ปรากฏว่าทาง u เค้าตอบรับมา โดยเสนอให้ไปรับ
    ทุน international postgraduate courework award
    อ่ะค่ะ แต่เค้าบอกให้เข้าเรียนเลย เดือน 7 นี้ จะทำยังงัย
    ดีอ่ะคะ ทำใจไม่ทัน ภาษาก็ยังไม่เก่งเลย มีใครไปเรียน
    เดือน 7 นี้ที่ u of melb บ้างอ่ะคะ อยากรู้จักหน่อย
    จะได้เป็นเพื่อนกัน เพื่อนๆคิดกันยังงัยบ้างคะ
    อ้อ ขอเพิ่มเติมนิดนึงนะคะ คือว่าเค้าบอกอีกว่า
    ถ้าต้องการจะ defer scholarship ต้องมีเหตุผลสมควร
    น่ะค่ะ แต่ใจจริงอยากเรียนต้นปีหน้าจริงๆนะคะ
    ตอนที่เขียนในใบสมัครก็เขียนว่าจะเข้าเรียนต้นปีหน้า
    แต่เค้าคงเห็นว่าเรียนกลางปีนี้ก็ทัน ก็เลยให้มันซะ
    กลางปีนี้เลย ทำงัยดีอ่ะคะ ถ้าจะต้องเรียนเดือน 7 นี้เลย
    ก็เหลือเวลาไม่เยอะแล้วอ่ะค่ะ เราควรทำงัยดีคะ
    ใครถ้าไปเดือนเจ็ดนี้ก็เข้ามาคุยกันหน่อยนะคะ
    กลุ้มใจมากๆ blissybeau@hotmail.com ค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : blissybeau - [ 8 พ.ค. 50 14:34:44 A:203.151.206.73 X:58.64.45.41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom