Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอรบกวนคนที่เคยให้ที่บ้านส่งของมาที่นี่อีกครั้งค่ะ

เคยโพสต์ถามไปแล้วทีนึงเกี่ยวกับการส่งของมาที่นี่ทางเรือ แต่ตอนนี้สงสัยว่าไหนๆ ก้อไหนๆแล้วถ้าจะส่งแต่เสื้อผ้าและของจิปาถะมาแค่นั้น ก้อคงไม่คุ้มเท่าไหร่ เลยอยากจะถามว่า ถ้าจะให้ที่บ้านส่งมาม่า และของกินอื่นๆ พวกน้ำพริก ผงโลโบ ของแห้งมาด้วยจะได้ไหมคะ

รบกวนคนที่เคยมีประสบการณ์ให้ที่บ้านส่งของมาหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : คุณหนู..พาพัชชี่ - [ 29 มิ.ย. 50 14:59:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom