Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

*~* . . . ผิดไหมที่น้องจะเล่าความในใจอะไรบางอย่างเกี่ยวกับห้องไกลบ้าน . . . *~*

ลูกโป่ง FYI กระดิ่ง

รบกวนพี่ๆ สมาชิก save กระทู้เก็บไว้เป็นระยะๆ เพื่อกันหายด้วยครับ และขอร้องให้ตอบเชิงสร้างสรรค์ด้วยนะครับ  
    น้องมะพร้าวมาดี หวังว่ากระทู้นี้คงไม่ล่มนะครับ
    ขอขอบคุณสำหรับความร่วมมือครับ

* แก้ไขคำว่า safe เพราะสะกดผิด และขอเพิ่มเติมข้อความดังนี้ครับ
    V
    v
    v
    "ไม่มีประโยชน์อันใดที่น้องจะมาสาวไส้ให้กากิน หรือแฉให้มิดปิดให้แซ่ด
    เพราะเรื่องมันยาวและเกิดมาตั้งนานแล้ว ไม่ใช่เพิ่งจะเกิด
    และไม่เพียงเป็นแต่ฝั่ง West Coast นี้ด้วย ฝั่งอื่นก็เป็น (หลักฐานเก็บไว้ก็ยังมี)
    วันนี้น้องขอหลบเงียบๆ ไปซักพักก่อน วันไหนคิดถึงแล้วจะมาเยี่ยมอีกนะครับ  
    ขอโทษจริงๆ ครับที่มาโพสกระทู้ซ่ะจนทำให้ทุกคนวุ่นวายไปหมด
    แต่ก็อยากจะออกมาพูดตั้งนานแล้วล่ะครับ เก็บไว้มันอึดอัด

สุดท้ายนี้น้องมะพร้าวยังรักและเคารพพี่ๆ ทุกๆ คนและทุกความเห็นนะครับ
    คนไทยห้องไกลบ้าน มาอยู่ต่างบ้านต่างเมือง อะไรพอช่วยได้ก็ช่วยกันไป
    อันไหนหนักใจก็ปล่อยวาง ขอเดินทางสายกลางก็แล้วกันครับ"

เอเมน!

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ค. 50 16:22:22

จากคุณ : Coconut Dance : - [ 7 ก.ค. 50 17:11:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom