Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครจะบินวันนี้บ้างคะ?

ใครไปสต้อคโฮล์ม (อาลันดา) วันนี้บ้างเอ่ย (คือที่จริงบินตีหนึ่งวันที่เก้า แต่มันก็คือคืนนี้นั่นเอง)

พอดีอยากรุ้ว่าจะมีเพื่อนไปมาลาดาเลนวันเดียวกันไหมน่ะค่ะ
    (ไปถึงวันที่ 10 )

ถ้าไงก็ทักกันบ้างนะคะ เผื่อต้องนั่งแท็กซี่จากท่ารถไปยู จะได้มีคนแชร์ หรือคิดอะไรจะได้มีคนปรึกษาอะค่ะ

เอ๋ จะทักเราได้ไงอ่ะ ตอนนี้เราถือเบอร์ 0897717471 อยู่ค่ะ แต่เราเช้คอินจากชม.ตั้งแต่ก่อนสองทุ่มนะคะ อาจจะไม่มีมือถือแล้วตอนนั้น

จากคุณ : dararye - [ 8 ส.ค. 50 12:47:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom