Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากทราบ เรื่องการขอวีซ่าท่องเที่ยวนอร์เวย์ค่ะ

คือว่าได้ทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการขอวีซ่าท่องเที่ยวนอร์เวย์แล้ว โดยเพื่อนผู้ชายเป็นสปอนต์เซอร์ทุกอย่าง แล้วเพื่อนได้ไปติดต่อสอบถามตำรวจที่โน่น เขาให้เอาชื่อ-นามสกุล และที่อยู่น่ะค่ะ แต่ที่สงสัยคือว่าเราจะต้องเริ่มทำที่ไหนก่อน ติดต่อที่ไทยหรือนอร์เวย์ก่อน แล้วถ้าเดินเรื่องแล้วนานแค่ไหนถึงเสร็จเพราะว่าจะไปแค่ 10 วันเท่านั้นเองค่ะ จะไปช่วงที่มีหิมะน่ะค่ะ คือว่ากลัวว่าทำตอนนี้แล้ววีซ่าออกให้เลยแล้วต้องไปเลย เพราะตอนนี้ยังไม่มีหิมะค่ะ แล้วเห็นมีคนรับทำอะค่ะ ควรพึงพาเขา หรือว่าทำเองก็ได้ ถ้าไงรบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ส่วนใครกำลังที่จะไปก็แอดเข้ามาคุยกันได้นะคะ unya_bow@hotmail.com

จากคุณ : Thanyada - [ 6 ก.ย. 50 10:40:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom