Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Don't miss in Melbourne

กำลังจะกลับเมืองไทยค่ะ มีเวลา 2 อาทิตย์ อยากทราบว่ามีที่ไหนที่ไม่ควรพลาดบ้างคะ เราไป Melbourne Show, Tulip, Crown, Sunday market มาแล้ว คิดว่าต้องไปที่ Apollo Bay, Twelve Apostles, Phillip Island, Great Ocean Road, Dandenong Mountain, Melbourne Aquarium, Melbourne zoo

มีที่อื่นแนะนำอีกไหมคะ เดินทางคนเดียวค่ะ ถ้ารบกวนบอกวิธีเดินทางให้ด้วยก็จะดีมากเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Ryn - [ 29 ก.ย. 50 05:26:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom