Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ยื่น ILR สำหรับแม่บ้านอังกฤษ ขอคำแนะนำด่วนค่ะ

ได้วีซ่าแต่งงานมาเมื่อ 27/10/05-27/10/07 แต่เดินทางเข้าอังกฤษเมื่อ 20/11/05 ช้าไป 25 วัน อ่านที่เวปไซต์โฮมออฟฟิสเค้าไม่ให้ยื่นเอกสารก่อน 28 วัน ว่าจะส่งไปรษณีย์ในอาทิตย์นี้ก็กลัวว่าจะส่งก่อนกำหนด อยากถามแม่บ้านอังกฤษว่าจะยื่นเมื่อไหร่ดี ใครมีประสบการณ์ช่วยเข้ามาแนะนำด้วยนะคะ แล้วเอกสารใบเกิดต้องยื่นของเราไปด้วยรึเปล่าหรือเฉพาะคนที่มีลูกต้องการยื่นให้ลูกเท่านั้นคะ กำลังสับสนค่ะ

จากคุณ : sweetie - [ 2 ต.ค. 50 17:51:41 A:86.153.104.209 X: TicketID:121253 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom