Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เรียน insearch ที่ UTS คอร์สนึง แพงมากมั้ยครับ ????????

พอดีสอบ IELTS ได้รวม 6
    Listening 7
    Reading 6.5
    Speaking 6
    Writing 5 (เค้าให้เขียน250 เขียนไป200เอง คิดไม่ทันลนลานไปหมด)

สอบครั้งแรกในชีวิตเลย แบบนี่ควรสอบใหม่ดี หรือไปเรียน insearchเอาที่นู่นครับ
    แล้วคอร์สนึงมันแพงมากมั้ยครับ ไม่อยากเสียตังเยอะครับ เกรงใจที่บ้านอ่ะ

ขอค่าใช้จ่ายโดยรวมแบบรวมทุกอย่างโดยประมาณของคอร์ส insearchหน่อยนะครับ
    จะได้บอกที่บ้านถูก ขอบคุนมากครับ

จากคุณ : HELP ME PLZ - [ 7 ธ.ค. 50 15:51:00 A:203.156.26.77 X: TicketID:123412 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom