Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยทีค่ะ ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ

รบกวนด้วยนะคะ ช่วยที เรื่องที่นำมาปรึกษา

อาจจะน่าเกลียดไปหน่อยนะคะ แต่เราไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ

คือเรา สั้นๆเลยละกันนะ เรามีแฟนเป็นชาวต่างชาติค่ะ

อวัยวะเพศมีขนาดค่อนข้างใหญ่ ครั้งแรกที่มีอะไรกันเจ็บมากๆ

รู้สึกเหมือนจะฉีกขาด แต่เราก็พยายามหนีอ่ะ ด้วยความที่เจ็บมาก

แล้วก็กลัว เราต้องบอกให้เค้าใสุ่ถุงยางด้วย ไม่งั้นเค้าก็ไม่ใส่ เฮ่อ ..

คือ สิ่งที่เราสื่อสารกับเค้าได้ตอนนั้น คือบอกว่า เจ็บ เพียงอย่างเดียว

เพราะภาษาอังกฤษย่ำแย่มาก เค้าถามว่าเจ็บยังไงก็บอกไม่ได้

แล้วเค้าก็ทำแรง คืออาจจะไม่แรงหรอก แต่เค้าตัวใหญ่ แรงเยอะมาก

จะบอกให้ค่อยๆ ช้าๆ ก็พูดไม่เป็น

คุยกันไม่รู้เรื่อง -*- เศร้าจัง

สิ่งที่เรากลัวมากคือกลัวเค้าจะหลั่งข้างใน แต่เราไม่รู้จะพูดอย่างไร

เรากลัวท้อง

หลังจากนั้น เรามีอาการ เจ็บ แสบ ช่องคลอด มีเลือดออก

เจ็บเวลาปัสสาวะทุกครั้ง ใช้เวลาเกือบอาทิตย์ กว่าจะดีขึ้น

แล้วเราก็กลัวเค้าไปเลย -*-

- คำถามนะคะ -

คือช่วยบอกศัพท์ภาษาอังกฤษหน่อยได้มั๊ยคะ เกี่ยวกับเรื่องพวกนี้ จะบอกว่าเราเจ็บมากๆ บอกยังไง จะบอกเค้าว่าเรามีเลือดออก แสบช่องคลอดทุกๆครั้งที่ปัสสาวะ แล้วอย่าทำแรงแบบนี้อีก หรือ ว่าไม่ให้หลั่งข้างในจะบอกว่ายังไง

เรื่องที่เล่าไปทั้งหมด รู้สึกทุเรศตัวเองสุดๆ แต่ก็ไม่รู้จะไปถามใคร เฮ่อ -*-

มีใครพอจะเข้าใจความรู้สึกเราบ้างมั๊ยคะ รบกวนหน่อยนะคะ

หรือว่าถ้าอยากจะเพิ่มเติมตรงไหน บอกมาเยอะๆเลยก็ได้นะคะ เพราะว่า ภาษาอังกฤษเราไม่ไหวแล้วจริงๆ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ดา - [ 14 ธ.ค. 50 19:49:05 A:58.8.11.30 X: TicketID:163039 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom