Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จะเข้ากรุงไปยื่นขอวีซ่าฮอลแลนด์..รบกวนแนะนำที่พักราคาประหยัด สะดวกและปลอดภัยให้คนบ้านนอกด้วยค่ะ

ช่วงปลายเดือนนี้จะต้องเข้ากทม.เพื่อยื่นขอวีซ่าฮอลแลนด์...
    ช่วยแนะนำที่พักราคาประหยัด(จะเก็บเงินไว้เป็นพ็อกเก็ตมันนี่น่ะ)
    สะดวกและปลอดภัยให้ด้วยค่ะ  
    (อิอิ...สาวบ้านนอกตัวจริงเลยนะคะ  ยังไม่เคยขึ้นรถไฟฟ้าเลยนิ)

http://www.bangkoksuite.com/index_th.html
    ที่พักตามลิงค์นี่ พอใช้ได้มั้ยคะ มีอินเตอร์เน็ตบริการด้วย

นอกจากการเดินทางไปสถานทูตเนเธอร์แลนด์แล้ว เรากะว่าจะชอปปิ้งเสื้อผ้าของใช้ส่วนตัว ของฝากประเภทของที่ระลึกจากเมืองไทยไปด้วยเลย..
    (ครั้งที่แล้วตอนเข้ากรุงฯไปส่งคุณคู่หมั้น..เค้าชอบใจพวกเข็มกลัดเนคไทรูปช้าง รูปธงชาติ เข็มกลัดเสื้อสตรีสวยๆีจากพาหุรัดมาก ครั้งนี้บอกให้เราเตรียมไปเยอะๆ
    จะได้ให้แขกที่มาร่วมปาร์ตี้เล็กๆ ตอนเราไปถึงที่โน่นค่ะ)

แล้วก้อ..เราจะได้เจอกับพี่สาวพี่เขย และน้องสาวน้องเขยเค้าด้วย
    จะเตรียมของฝากเป็นอะไรดีคะ (พวกเค้าอยู่ปารีสค่ะ)

จากคุณ : Sao'Padlung - [ 9 ม.ค. 51 22:50:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom