Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จะไป Florida ลงเครื่องที่ LAX แล้วต่อ lowcost airline ไป orlando ดีไหมครับ

จะไป work ที่เมือง orlando ครับ ยังไม่ได้จองตั๋วเครื่องบินเลย ถ้าจะไปนี่จองตั๋วเครื่องบินจากกรุงเทพไปลงที่ LA แล้วต่อเครื่องบินสายการบินพวก low cost ไปลงที่ orlando ดีไหมครับ
    1.แล้ว low cost ที่นั่นมันต่างกะเครื่องธรรมดายังไง มีวีดีโออะไรให้ดูไหม ของกินมีไหม?
    2.ไปแบบนี้แล้วถูกกว่ากันเยอะไหมครับ
    3.ไปแบบนี้ใช้เวลาไปนานกว่าไหม
    4.ระหว่างลงเครื่องที่ la แล้วต่อเครื่องสายการบิน low cost นี่เผื่อเวลาไว้กี่ชั่วโมงดีคับ

จากคุณ : หมื่นทิบ - [ 12 ม.ค. 51 17:01:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom